Thông Báo Phòng hỏi đáp

Thảo luận trong 'Hỏi đáp' bắt đầu bởi Walkinginthesun, 22/5/16.

1. Chee Chan

Chee Chan Tập bò quanh nhà

Tu luyện:
    Xạ thủ
    - Bạn có trí tưởng tượng phong phú nhỉ? Từ ngữ nào của mình nói rằng mình muốn làm mod thế?

- Thực tập đến khi bạn thấy ổn ạ?
    Cảm ơn đã tín nhiệm tui hic hic :'))

Cáo thích bài này.
  2. Cáo

Cáo Nhóc tỳ lon ton

Tu luyện:
    Ma pháp
    Xin được phát biểu: thưa BQT, không phải ai quan tâm tới vấn đề tuyển dụng đều muốn làm mod đâu. Vì cách tính nhiệm 'mặt tiền' như vậy nên VHTG mới không phát triển được.

3. Walkinginthesun

Walkinginthesun Administrator

Tu luyện:
    Cơ Nhân Toả
    Ồ, mình cũng xin thưa với bạn là bọn mình không cần phải trình bầy cách làm việc của bọn mình với bạn. Bạn hay ai đó có quan tâm tới việc làm mod hay không ấy à? Đó là việc của bạn chứ không phải của mình. Bạn làm sao biết nguyên nhân mình làm là gì mà dám nói là mình tín nhiệm mặt tiền? Hay bạn cho mình là trung tâm của thế giới, cái gì cũng biết ngay cả suy nghĩ trong đầu mình? Và VHTG có phát triển được hay không thì cũng chẳng tới lượt bạn lên tiếng đâu bạn ạ. Mà biết đâu cái mà bạn gọi là phát triển ấy, nó lại chẳng có nghĩa lý gì thì sao? Bạn có hiểu vấn đề ở đây ko? :kkk:

4. Walkinginthesun

Tu luyện:
    Cơ Nhân Toả
    Mình cảm thấy bạn có vẻ không hào hứng lắm với vấn đề này, vậy thôi coi như chưa có gì nhé

5. Hàn Thiên Long

Hàn Thiên Long Bé sơ sinh

Tu luyện:
    Ma pháp
    Đầu tiên phải có thành viên đã, mod miết để sau, không có mem, mod đẻ ra làm gì?

6. Walkinginthesun

Tu luyện:
    Cơ Nhân Toả
    Đây là chỗ để hỏi đáp chứ không phải chỗ để bạn nói nhảm. Nếu không có gì cần hỏi thì đừng có viết linh tinh vào đây.

7. Azathoth- Ro

Azathoth- Ro Bé sơ sinh

Tu luyện:
    Ma công
    Admin ơi cho mk hỏi đối với trường hợp có thanh niên gvJohnny chuyên spam link độc thì ad có biện pháp nào xử lý ko ad ?

8. Walkinginthesun

Tu luyện:
    Cơ Nhân Toả
    Gần đây có kẻ nào đó thường xuyên vào spam và hành động này có vẻ là do kẻ ấy dùng phần mềm để cố tình phá hoại. Thực tế thì mỗi khi phát hiện là bọn mình ban hết nhưng hình như ngay sau đó thì kẻ này lại lập cái khác để spam tiếp. Nếu bạn phát hiện trường hợp như vậy thì xin hãy báo cho bọn mình thông qua fanpage fb nhé.

Buddy and Azathoth- Ro like this.

Thành viên trực tuyến:

Tổng: 0 (Thành viên: 0, Khách: 0, Robots: 0)